flask-admin - en to vi_VN translation catalogue (103 entries)

en: Home
vi_VN: Trang chủ

en: Cli: Invalid command.
vi_VN: CLI: Lệnh không hợp lệ.

en: File to upload
vi_VN: Các tập tin để tải lên

en: File required.
vi_VN: Tập tin cần thiết.

en: Invalid file type.
vi_VN: Loại tệp không hợp lệ.

en: Content
vi_VN: Nội dung

en: Invalid name
vi_VN: Tên không hợp lệ

en: Name
vi_VN: Tên

en: File "%(name)s" already exists.
vi_VN: Tập tin "%(name)s" đã tồn tại.

en: Permission denied.
vi_VN: Từ chối cho phép.

en: File uploading is disabled.
vi_VN: Tập tin tải lên bị vô hiệu hóa.

en: Successfully saved file: %(name)s
vi_VN: Tệp đã lưu thành công: %(name)s

en: Failed to save file: %(error)s
vi_VN: Không thể lưu tập tin: %(error)s

en: Upload File
vi_VN: Tải lên tập tin

en: Directory creation is disabled.
vi_VN: Tạo ra thư mục bị vô hiệu hóa.

en: Successfully created directory: %(directory)s
vi_VN: Thành công tạo ra thư mục: %(directory)s

en: Failed to create directory: %(error)s
vi_VN: Không thể tạo thư mục: %(error)s

en: Create Directory
vi_VN: Tạo thư mục

en: Deletion is disabled.
vi_VN: Xóa bị vô hiệu hóa.

en: Directory deletion is disabled.
vi_VN: Xóa thư mục bị vô hiệu hóa.

en: Directory "%(path)s" was successfully deleted.
vi_VN: Thư mục "%(path)s" đã được xóa thành công.

en: Failed to delete directory: %(error)s
vi_VN: Không thể xoá thư mục: %(error)s

en: File "%(name)s" was successfully deleted.
vi_VN: Tập tin "%(name)s" đã được xóa thành công.

en: Failed to delete file: %(name)s
vi_VN: Không xóa tập tin: %(name)s

en: Renaming is disabled.
vi_VN: Đổi tên bị vô hiệu hóa.

en: Path does not exist.
vi_VN: Đường dẫn không tồn tại.

en: Successfully renamed "%(src)s" to "%(dst)s"
vi_VN: Thành công được đổi tên thành "%(src)s" để "%(dst)s"

en: Failed to rename: %(error)s
vi_VN: Không thể đổi tên: %(error)s

en: Rename %(name)s
vi_VN: Đổi tên %(name)s

en: Error saving changes to %(name)s.
vi_VN: Lỗi khi lưu thay đổi để %(name)s.

en: Changes to %(name)s saved successfully.
vi_VN: Thay đổi cho %(name)s đã được lưu thành công.

en: Error reading %(name)s.
vi_VN: Lỗi đọc %(name)s.

en: Unexpected error while reading from %(name)s
vi_VN: Lỗi bất ngờ trong khi đọc từ %(name)s

en: Cannot edit %(name)s.
vi_VN: Không thể chỉnh sửa %(name)s.

en: Editing %(path)s
vi_VN: Chỉnh sửa %(path)s

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Are you sure you want to delete these files?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa các tệp này không?

en: File deletion is disabled.
vi_VN: Xóa tập tin bị vô hiệu hóa.

en: Edit
vi_VN: Chỉnh sửa

en: Cannot operate on non empty directories
vi_VN: Không thể hoạt động trên thư mục không trống

en: equals
vi_VN: bằng

en: not equal
vi_VN: không bằng

en: contains
vi_VN: chứa

en: not contains
vi_VN: không có

en: greater than
vi_VN: lớn hơn

en: smaller than
vi_VN: nhỏ hơn

en: empty
vi_VN: sản phẩm nào

en: in list
vi_VN: trong danh sách

en: not in list
vi_VN: không có trong danh sách

en: not between
vi_VN: không giữa

en: Failed to get model. %(error)s
vi_VN: Không thể có được mô hình. %(error)s

en: Failed to create record. %(error)s
vi_VN: Hỏng khi tạo hồ sơ. %(error)s

en: Failed to update record. %(error)s
vi_VN: Hỏng khi tạo hồ sơ. %(error)s

en: Failed to delete record. %(error)s
vi_VN: Không xóa hồ sơ. %(error)s

en: Are you sure you want to delete selected records?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa hồ sơ đã chọn không?

en: Record was successfully deleted. | %(count)s records were successfully deleted.
vi_VN[0]: %(count)s hồ sơ đã được xóa thành công.

en: Failed to delete records. %(error)s
vi_VN: Không xóa hồ sơ. %(error)s

en: Not a valid choice
vi_VN: Không phải là một lựa chọn hợp lệ

en: Already exists.
vi_VN: Đã tồn tại.

en: Integrity error. %(message)s
vi_VN: Tính toàn vẹn lỗi. %(message)s

en: Invalid time format
vi_VN: Định dạng thời gian không hợp lệ

en: Invalid Choice: could not coerce
vi_VN: Lựa chọn không hợp lệ: không có thể ép buộc

en: Invalid JSON
vi_VN: JSON không hợp lệ

en: Invalid file extension
vi_VN: Phần mở rộng tệp không hợp lệ

en: File "%s" already exists.
vi_VN: Tập tin "%s" đã tồn tại.

en: There are no items in the table.
vi_VN: Không có mục nào trong bảng.

en: Invalid Filter Value: %(value)s
vi_VN: Giá trị không hợp lệ bộ lọc: %(value)s

en: Record was successfully created.
vi_VN: Kỷ lục được tạo thành công.

en: Record does not exist.
vi_VN: Hồ sơ không tồn tại.

en: Record was successfully saved.
vi_VN: Hồ sơ đã được lưu thành công.

en: Yes
vi_VN: Có

en: No
vi_VN: Không

en: between
vi_VN: giữa

en: View Record
vi_VN: Xem hồ sơ

en: Edit Record
vi_VN: Chỉnh sửa bản ghi

en: With selected
vi_VN: Với lựa chọn

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Cancel
vi_VN: Hủy bỏ

en: Save and Add Another
vi_VN: Lưu và thêm cái khác

en: Save and Continue Editing
vi_VN: Lưu và tiếp tục chỉnh sửa

en: Root
vi_VN: Gốc

en: Sort by %(name)s
vi_VN: Sắp xếp theo %(name)s

en: Rename File
vi_VN: Đổi tên tập tin

en: Are you sure you want to delete \'%(name)s\' recursively?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa \'%(name)s\' đệ quy?

en: Are you sure you want to delete \'%(name)s\'?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa \'%(name)s\'?

en: Please select at least one file.
vi_VN: Vui lòng chọn ít nhất một tệp.

en: List
vi_VN: Danh sách

en: Create
vi_VN: Tạo

en: Details
vi_VN: Chi tiết

en: Filter
vi_VN: Lọc

en: Delete?
vi_VN: Xóa?

en: New
vi_VN: Mới

en: Add
vi_VN: Thêm

en: Add Filter
vi_VN: Thêm bộ lọc

en: Export
vi_VN: Kết xuất

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Reset Filters
vi_VN: Đặt lại bộ lọc

en: Search
vi_VN: Tìm

en: Create New Record
vi_VN: Tạo Hồ Sơ Mới

en: Select all records
vi_VN: Chọn tất cả hồ sơ

en: Select record
vi_VN: Chọn hồ sơ

en: Please select at least one record.
vi_VN: Vui lòng chọn ít nhất một kỷ lục.

en: Are you sure you want to delete this record?
vi_VN: Bạn có chắc bạn muốn xóa hồ sơ này không?
